THƯ CẢM ƠN (10:49 | 14-11-2023)
Ngày 11/11/20203, Vườn quốc gia Xuân Thủy đã tổ chức thành công Lễ kỷ niệm 20 năm thành lập (2003-2023), đánh dấu một chặng đường xây dựng và phát triển Vườn quốc gia Xuân Thủy. Buổi Lễ được diễn ra trong không khí trang trọng ấm cúng và có ý nghĩa sâu sắc.
Ngày
11/11/20203, Vườn quốc gia Xuân Thủy đã tổ chức thành
công Lễ kỷ niệm 20 năm thành lập (2003-2023), đánh dấu
một chặng đường xây dựng và phát triển Vườn quốc
gia Xuân Thủy. Buổi Lễ được diễn ra trong không khí
trang trọng ấm cúng và có ý nghĩa sâu sắc.
Nhân dịp này, Vườn quốc gia Xuân Thủy rất vinh dự được đón tiếp đại diện lãnh đạo các cơ quan Trung ương, đại diện lãnh đạo tỉnh Nam Định, đại diện lãnh đạo Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn tỉnh Nam Định, Huyện ủy – UBND huyện Giao Thủy đặc biệt là sự tham dự của các đồng chí nguyên là lãnh đạo Bộ Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn, Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn tỉnh Nam Định và Vườn quốc gia Xuân Thủy.
Vườn quốc gia Xuân Thủy xin trân trọng gửi lời cảm ơn chân thành đến các vị lãnh đạo, quý cơ quan, đơn vị và những cá nhân đã gửi lời chúc mừng và những lẵng hoa đến Vườn quốc gia.
Sự hiện diện và quan tâm, ủng hộ giúp đỡ của Quý cơ quan , đơn vị và khách quý đã góp phần tạo nên sự thành công của buổi Lễ, là nguồn động viên cổ vũ to lớn cho Vườn quốc gia Xuân Thủy tiếp tục phấn đấu, phát triển trong sự nghiệp bảo vệ rừng, bảo tồn đa dạng sinh học và phát triển bền vững kinh tế xã hội tại địa phương.
Trong quá trình chuẩn bị tổ chức và đón tiếp chắc chắn không tránh khỏi những thiếu sót, chúng tôi rất mong nhận được sự thông cảm và chia sẻ từ quý Lãnh đạo, quý cơ quan, đơn vị, khách quý.
Vườn quốc gia Xuân Thủy rất mong tiếp tục nhận được những tình cảm quý báu, sự quan tâm chỉ đạo của các cấp lãnh đạo, sự ủng hộ của quý cơ quan, đơn vị và các cá nhân để Vườn quốc gia Xuân Thủy tiếp tục phát triển bền vững.
Trân trọng cảm ơn.
Nhân dịp này, Vườn quốc gia Xuân Thủy rất vinh dự được đón tiếp đại diện lãnh đạo các cơ quan Trung ương, đại diện lãnh đạo tỉnh Nam Định, đại diện lãnh đạo Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn tỉnh Nam Định, Huyện ủy – UBND huyện Giao Thủy đặc biệt là sự tham dự của các đồng chí nguyên là lãnh đạo Bộ Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn, Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn tỉnh Nam Định và Vườn quốc gia Xuân Thủy.
Vườn quốc gia Xuân Thủy xin trân trọng gửi lời cảm ơn chân thành đến các vị lãnh đạo, quý cơ quan, đơn vị và những cá nhân đã gửi lời chúc mừng và những lẵng hoa đến Vườn quốc gia.
Sự hiện diện và quan tâm, ủng hộ giúp đỡ của Quý cơ quan , đơn vị và khách quý đã góp phần tạo nên sự thành công của buổi Lễ, là nguồn động viên cổ vũ to lớn cho Vườn quốc gia Xuân Thủy tiếp tục phấn đấu, phát triển trong sự nghiệp bảo vệ rừng, bảo tồn đa dạng sinh học và phát triển bền vững kinh tế xã hội tại địa phương.
Trong quá trình chuẩn bị tổ chức và đón tiếp chắc chắn không tránh khỏi những thiếu sót, chúng tôi rất mong nhận được sự thông cảm và chia sẻ từ quý Lãnh đạo, quý cơ quan, đơn vị, khách quý.
Vườn quốc gia Xuân Thủy rất mong tiếp tục nhận được những tình cảm quý báu, sự quan tâm chỉ đạo của các cấp lãnh đạo, sự ủng hộ của quý cơ quan, đơn vị và các cá nhân để Vườn quốc gia Xuân Thủy tiếp tục phát triển bền vững.
Trân trọng cảm ơn.
Kính thư
Doãn
Cao Cường
Giám
đốc Vườn quốc gia Xuân Thủy
Cộng đồng - ảnh hưởng đối với VQG Xuân Thuỷ (10:59 | 20-05-2011)
Giới thiệu mẫu tờ rơi mới của Vườn quốc gia Xuân Thủy (08:38 | 15-09-2010)
Du lịch xem chim mùa hè tại VQG Xuân Thuỷ, một khám phá mới của du khách quốc tế. (09:32 | 30-07-2010)
Hội nghị BCHTW hiệp hội các VQG và KBTTN Việt Nam (08:48 | 03-06-2010)
Sinh viên khoa Môi trường, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên tham gia tình nguyện tại vùng đệm của VQG Xuân Thuỷ. (15:46 | 18-01-2010)
Đài truyền hình Việt Nam (VTV1), Đài truyền hình Nam Định làm việc và ghi hình về công tác quản lý bảo tồn tài nguyên thiên nhiên, nghiên cứu khoa học tại Vườn quốc gia Xuân Thủy (10:02 | 01-07-2024)
Hội nghị ký kết quy chế phối hợp trong quản lý bảo vệ rừng, đa dạng sinh học và môi trường khu vực Vườn quốc gia Xuân Thủy (16:36 | 19-06-2024)
Hội nghị tập huấn kỹ thuật và ký biên bản ghi nhớ hợp tác mô hình nuôi tôm rừng liên kết hợp tác theo chuỗi giá trị (15:16 | 19-06-2024)
Đồng chí Phạm Gia Túc - Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy Nam Định đến thăm và làm việc tại Vườn quốc gia Xuân Thủy (14:44 | 19-06-2024)
Xuân Thủy - Nơi đàn chim trở về (16:22 | 07-05-2024)